— S๏Nice —
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความสุข ความทุกข์ อยู่ที่จั€เรา

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ความหมายของคำว่า Splash Error

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

ความหมายของคำว่า Splash Error Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ความหมายของคำว่า Splash Error   ความหมายของคำว่า Splash Error Icon_minitimeFri Feb 27, 2009 7:55 am

ความหมาย Splash Error ตัวเลขต่างๆ จากโปร Audition Agent

SplashError = 1
โปรแกรมไม่สามารถอ่าน ControlCenter.ini ได้ ลงโปรใหม่ถ้าลงได้ครับ

SplashError = 2
โปรแกรมไม่สามารถอ่านไฟล์ Data.asz ได้ หรือไฟล์ Data.asz เสียหาย ลองรีเครื่องรอบนึง หรือลงโปรใหม่ครับ

SplashError = 3
จะเกิดบางกรณีเท่านั้น คือ ถ้าเปิดฟังชั่น EnableHSDCopy ใว้ จะเจอ Error นี้แน่นอนครับ เพราะฉะนั้น ปิดซะ

SplashError = 4
โปรแกรมไม่สามารถก๊อบรูปไปทับ Intro.jpg ได้ แนะนำให้ติดตั้งเกม Audition ใหม่ หรือหา Intro.jpg มาลงแทน

SplashError = 5
โปรแกรมไม่สามารถโหลด Audition.asz ได้ หรือไฟล์เสียหาย แนะนำให้รีเครื่องแล้วลองอีกที ถ้าไม่หาย ลงโปรใหม่

SplashError = 6
โปรแกรมไม่สามารถทำการก๊อบ AuditionDebug.dll ไปใว้ที่เกมได้

SplashError = 7
เช่นเดียวกับ SplashError = 6

SplashError = 8
อันนี้ไม่ค่อยจะเกิดขึ้นนะครับ แต่เช่นเดียวกับ SplashError = 2

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์กันทุกคนนะครับ by nPortect
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://sonice.niceboard.net
tarlove12355
อนุบาล2
อนุบาล2

ความหมายของคำว่า Splash Error Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความหมายของคำว่า Splash Error   ความหมายของคำว่า Splash Error Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 7:45 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ความหมาย Splash Error ตัวเลขต่างๆ จากโปร Audition Agent

SplashError = 1
โปรแกรมไม่สามารถอ่าน ControlCenter.ini ได้ ลงโปรใหม่ถ้าลงได้ครับ

SplashError = 2
โปรแกรมไม่สามารถอ่านไฟล์ Data.asz ได้ หรือไฟล์ Data.asz เสียหาย ลองรีเครื่องรอบนึง หรือลงโปรใหม่ครับ

SplashError = 3
จะเกิดบางกรณีเท่านั้น คือ ถ้าเปิดฟังชั่น EnableHSDCopy ใว้ จะเจอ Error นี้แน่นอนครับ เพราะฉะนั้น ปิดซะ

SplashError = 4
โปรแกรมไม่สามารถก๊อบรูปไปทับ Intro.jpg ได้ แนะนำให้ติดตั้งเกม Audition ใหม่ หรือหา Intro.jpg มาลงแทน

SplashError = 5
โปรแกรมไม่สามารถโหลด Audition.asz ได้ หรือไฟล์เสียหาย แนะนำให้รีเครื่องแล้วลองอีกที ถ้าไม่หาย ลงโปรใหม่

SplashError = 6
โปรแกรมไม่สามารถทำการก๊อบ AuditionDebug.dll ไปใว้ที่เกมได้

SplashError = 7
เช่นเดียวกับ SplashError = 6

SplashError = 8
อันนี้ไม่ค่อยจะเกิดขึ้นนะครับ แต่เช่นเดียวกับ SplashError = 2

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์กันทุกคนนะครับ by nPortect
harley55555
อนุบาล1
อนุบาล1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปงงัย??   ความหมายของคำว่า Splash Error Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 6:49 pm

งงอ่ะ

ความหมายของคำว่า Splash Error
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1