— S๏Nice —
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความสุข ความทุกข์ อยู่ที่จั€เรา

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Rays
อนุบาล2
อนุบาล2

โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้   โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 12:10 pm

โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin

โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อันไหนหรอ   โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 6:43 pm

โปรอาไรหรอครับ บอกลิงค์มาด้วยครับจาได้อัพให้ใหม่
เพราะบางครั้งไม่มีไครโหลด มันก็โดนลบนะครับ
ส่วนโปรที่แตกไฟล์ไม่ได้ อาจเป็นที่พาส กรุณาดูพาสที่ให้ไว้ด้วยนะครับ

ถ้ายังไงแจกลิงค์หน้านั้นด้วยนะครับ จาได้แก้ให้ครับ
http://sonice.niceboard.net
Rays
อนุบาล2
อนุบาล2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้   โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 9:54 am

pale ทั้งสองอันเลยคับ โปร Head Shot โหลดได้แต่ใช้ไม่ได้ผลเลย โปรเป้ามีลิ้งแต่พอคลิ๊กเข้าไปไม่รู้ออกเว็บอะไร

ขอให้พี่ Admin ช่วยทำให้ใหม่ได้มั๊ยคับ ขอบคุงค๊าบบบ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้   โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 6:45 pm

ผมตรวจสอบให้แล้วนะครับ โปรตัวนี้โดนบล๊อคแล้ว
ยังไงจาหาตัวใหม่ๆ มาลงให้นะครับ ต้องขออภัยช่วงนี้
ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร คอยติดตามนะครับ
http://sonice.niceboard.net
Rays
อนุบาล2
อนุบาล2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้   โหลดไม่ได้เลยคับ พอโหลดได้แต่ก็ใช้ไม่ได้ Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 10:28 am

ขอบคุงมากนะคับพี่ Admin หาตัวใหม่มาได้เมื่อไหร่บอกด้วยนะคับ ขอบคุงมากๆๆๆๆๆๆๆ Razz

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1